pd_zd_02

Ƙwaƙwalwar Dijital Check Valve

Takaitaccen bayanin:

Ƙirar Ƙira Saukewa: EN12334
Girman Saukewa: DN200-DN1600
Tsananin Tsara Saukewa: PN10-PN25
Fuska da fuska EN558 14
Kayan abu ductile baƙin ƙarfe GJS400-15,GJS500-7, Bakin karfe,
Tufafi FBE sama da 250 microns
Aiki lever + Counter Weigth+ hydraulic damper
Dubawa da Matsayin Gwaji EN12266, EN1074

Bawul ɗin duba diski mai karkatarwa bawul ɗin hanya ɗaya ce kuma bawul ɗin mara dawowa.Ana kuma kiransa bawul ɗin duba malam buɗe ido, nau'i ɗaya na bawul ɗin dubawa.Bawul ce ta atomatik wanda zai buɗe lokacin da matsakaicin gudu ya yi gaba kuma yana rufe lokacin da matsakaici ke gudana a baya.Babban aikinsa shi ne hana juzu'i na matsakaicin, jujjuyawar famfo da na'urori masu ƙarfi, hana igiyar guduma ta ruwa ta hanyar tsaiwar famfo kwatsam, da rage lalacewar tsarin bututun.

Ana samun buɗewar bawul ɗin ta hanyar watsa labarai da ƙarfi, kuma rufewar bawul ya dogara da mataccen mataccen diski (idan ya cancanta, tare da counterweight na waje) da matsa lamba na baya.Bawul ɗin da ake sarrafa shi ta atomatik ba tare da ƙarin naúrar wuta ba.Madaidaicin ƙira na kowane sashi zai kawo ingantaccen aiki da ingantaccen aikin bawul.


  • twitter
  • nasaba
  • facebook
  • youtube
  • instagram
  • whatsapp

Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Manufar

Wannan samfurin yana da eccentric ninki biyu, roba zuwa tsarin rufe ƙarfe (na'urar damper na zaɓin zaɓi ne), kuma ana iya rufe shi cikin gaggawa mataki / jinkirin mataki biyu.Ana iya amfani dashi ko'ina akan fitar da famfo a cikin tsarin bututun.Kuma na'ura ce mai matukar mahimmanci domin tana iya hana ruwa gudu da barna a lokacin da famfo ya tsaya akai-akai ko kuma hadari ya fito.

Ayyukan

Disk ɗin ƙirar ƙira ce mai ninki biyu, kuma bawul ɗin yana buɗewa yana rufewa da kyau.

▪ Za a iya maye gurbin zoben roba a diski kuma zoben hatimin ƙarfe a jiki yana da tsawon rayuwa.

Aiki yana da sauƙi.

▪ Girman girma: har zuwa DN1600;Matsakaicin iyaka: har zuwa 25bar.Sauran girman da matsa lamba suna samuwa azaman buƙata ta musamman

▪ Ƙarshen filaye biyu

▪ Shortan jikin bawul, ƙaramin ƙara da nauyi mai sauƙi

▪ Zuba jikin ƙarfe mai ductile da fayafai mai lullube da fusion bonded epoxy.

Bakinkarfe bawul shaft, bakin karfe wurin zama zobe da maye gurbin diski hatimin zobe.Ana samun wasu kayan azaman buƙata ta musamman.

▪ Za a iya maye gurbin zoben hatimin diski da zoben hatimin shaft (O zobba) cikin sauƙi a wurin.Babu buƙatar kayan aiki na musamman.

∎ Ƙunƙarar sandar mai mai mai da kai, Faifai yana jujjuyawa kyauta

▪ Babban eccentricity don aikin rufewa da sauri

�Rashin bawul suna fitowa a ɓangarorin jiki biyu, kuma suna ba da damar hawa lefa da ƙima a kyauta.

▪ Ma'aunin nauyi yana daidaitacce don daidaita yanayin aiki ɗaya

Ana samun damper na hydraulic na waje azaman buƙatu na musamman, ko yanayin aiki ɗaya

▪ Ana shigar da bututun mai a tsaye da a kwance.

Matsayi

Gwajin hydraulic bisa ga EN-12266-1 Class A

Zane zuwa BS EN12334, EN558-1

Flanges zuwa EN1092-2 / BS4504, PN10 / PN16 / PN25

Filin Sabis

Ruwa da aikace-aikacen ruwa mai tsaka tsaki

Babban bututun watsawa

Tsarin ban ruwa

Yaƙin wuta

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa (3)

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa (4)
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa (5)
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa (6)

Girma

Yi rijista Yanzu

Matsayin inganci da sabis mara misaltuwaMuna ba da sabis na musamman na ƙwararru don ƙungiyoyi da daidaikun mutaneMuna haɓaka sabis ɗinmu ta hanyar rage mafi ƙarancin farashi.

Danna don saukewa
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana